วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.00 น. พันตำรวจเอก กิติภูมิ เอกสิงหชัย รองผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดแม่ฮ่องสอน เป็นประธานตรวจรับงานโครงการก่อสร้างอาคารศูนย์รับแจ้งเหตุฉุกเฉินแห่งชาติ (191) พร้อมส่วนประกอบอาคาร (เพิ่มเติม) ของสถานีตำรวจภูธรเมืองแม่ฮ่องสอน จังหวัดแม่ฮ่องสอน (ครั้งที่ 1) โดยนายปกรณ์ วราภาสกุล โยธาธิการและผังเมืองจังหวัดแม่ฮ่องสอน ในฐานะคณะกรรมการตรวจรับพัสดุ นายสมกิจ พวงเพ็ชร นายช่างโยธาอาวุโส และนายชาตรี ใจแจ่ม นายช่างโยธาชำนาญงาน ในฐานะช่างผู้ควบคุมงาน เข้าร่วมประชุมฯ ผู้รับจ้างฯ ได้ส่งมอบงานจ้างงวดที่ 1 – 4 (ทั้งหมด 4 งวดงาน) ณ สถานที่ก่อสร้าง
ข่าวที่เกี่ยวข้อง
ข่าวกิจกรรม - ประชาสัมพันธ์
จังหวัดแม่ฮ่องสอนร่วมกับกรมโยธาธิการและผังเมืองสนองพระราชปณิธานส่งมอบบ้านผู้ยากไร้24 กรกฎาคม 2567 26
ข่าวกิจกรรม - ประชาสัมพันธ์
การประชุมถอดบทเรียนโครงการเพื่อแก้ไขปัญหาความยากจนเฉพาะพื้นที่ บ้านหนองเขียวและกลุ่มบ้านบริวาร6 มีนาคม 2567 54
ข่าวกิจกรรม - ประชาสัมพันธ์
การประชุมรับฟังความคิดเห็นของประชาชนเพื่อจัดทำผังร่างผังเมืองรวมเมืองแม่ฮ่องสอน ปรับปรุงครั้งที่ 36 มีนาคม 2567 77
ข่าวกิจกรรม - ประชาสัมพันธ์
ติดตามการรายงานผลการดำเนินงานโครงการพัฒนาเพื่อความมั่นคงเฉพาะพื้นที่ จังหวัดแม่ฮ่องสอน28 กุมภาพันธ์ 2567 40
ข่าวกิจกรรม - ประชาสัมพันธ์
ประชุมตรวจรับงานโครงการก่อสร้างอาคารศูนย์รับแจ้งเหตุฉุกเฉินแห่งชาติ (191)28 กุมภาพันธ์ 2567 74
121/7 ถนนขุนลุมประพาส ตำบลจองคำ อำเภอเมือง จังหวัดแม่ฮ่องสอน
โทรศัพท์ |
0-5361-2055 | |
โทรสาร |
0-5361-3061 |
สงวนลิขสิทธิ์ © 2564 โดย กรมโยธาธิการและผังเมือง กระทรวงมหาดไทย