วันพุธที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น.เป็นต้นไป นายชรินทร์ ทองสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดยโสธร และนางสินีนาฏ ทองสุข นายกเหล่ากาชาดจังหวัดยโสธร เป็นประธานการรับบริจาคสิ่งของวันรวมน้ำใจช่วยกาชาด ประจำปี ๒๕๖๗ เพื่อนำของที่บริจาคไปเป็นรางวัลมัจฉากาชาด ในการออกร้านกาชาด งานวันสถาปนาจังหวัดยโสธรและงานกาชาด ประจำปี ๒๕๖๗ ณ หอประชุมจังหวัดยโสธร หน้าศาลากลางจังหวัดยโสธร ตำบลในเมือง อำเภอเมืองยโสธร จังหวัดยโสธร พร้อมนี้นายธีรพงศ์ ไชยราช โยธาธิการและผังเมืองจังหวัดยโสธร มอบหมายให้นางปัญฐิกา มูลสาร หัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป และเจ้าหน้าที่สำนักงานโยธาธิการและผังเมืองจังหวัดยโสธร ร่วมบริจาคสิ่งของฯดังกล่าวด้วย
ถนนแจ้งสนิท ตำบลในเมือง อำเภอเมืองยโสธร จังหวัดยโสธร 35000
โทรศัพท์ |
045-711738 | |
โทรสาร |
045-711738 | |
อีเมล |
yasothon@dpt.mail.go.th |
|
สงวนลิขสิทธิ์ © 2564 โดย กรมโยธาธิการและผังเมือง กระทรวงมหาดไทย