วันเสาร์ที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น.เป็นต้นไป นายชรินทร์ ทองสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดยโสธร เป็นประธานการมอบทุนการศึกษาของสมาคมแม่บ้านมหาดไทย ประจำปี ๒๕๖๗ มอบให้แก่บุตรของข้าราชการ ลูกจ้างประจำ พนักงานของส่วนราชการ และสมาชิกกองอาสารักษาดินแดน ของส่วนราชการและหน่วยงานรัฐวิสาหกิจสังกัดกระทรวงมหาดไทยที่ได้รับการพิจารณาคัดเลือกฯณ หอประชุมจังหวัดยโสธร ศาลากลางจังหวัดยโสธร ตำบลในเมือง อำเภอเมืองยโสธรจังหวัดยโสธร โดยพร้อมนี้นายธีรพงศ์ ไชยราช โยธาธิการและผังเมืองจังหวัดยโสธร ร่วมเป็นเกียรติและมอบทุนการศึกษาฯดังกล่าวด้วย
ถนนแจ้งสนิท ตำบลในเมือง อำเภอเมืองยโสธร จังหวัดยโสธร 35000
โทรศัพท์ |
045-711738 | |
โทรสาร |
045-711738 | |
อีเมล |
yasothon@dpt.mail.go.th |
|
สงวนลิขสิทธิ์ © 2564 โดย กรมโยธาธิการและผังเมือง กระทรวงมหาดไทย