วันอังคารที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๖ นายจารุวิทย์ เสถียรรังสฤษดิ์ โยธาธิการและผังเมืองจังหวัดภูเก็ต มอบหมายให้นายรักเกียรติ ดีดพิณ หัวหน้ากลุ่มงานสนับสนุนการพัฒนาเมือง พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และพิธีทำบุญตักบาตร ถวายพระราชกุศล และพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ ในวันคล้ายวันพระราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ ลานอเนกประสงค์และหอประชุมศาลากลางจังหวัดภูเก็ต ตำบลตลาดเหนือ อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต โดยมีนายโสภณ สุวรรณรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดภูเก็ต เป็นประธานในพิธี
38/6 ถ.รัตนโกสินทร์ 200 ปี ต.ตลาดเหนือ อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000
โทรศัพท์ |
076216927 | |
โทรสาร |
076223799 | |
อีเมล |
phuket@dpt.mail.go.th |
|
สงวนลิขสิทธิ์ © 2564 โดย กรมโยธาธิการและผังเมือง กระทรวงมหาดไทย